ACE124: The Endless War
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[BCU] Hạm SaigonMen

minthaFCtale
_ThaiBinh_BG_
KeisukeMango
c13_27
Gon
Galaxy
BanhMy
Neo
KeDaoTau
13 posters

Trang 3 trong tổng số 3 trang Previous  1, 2, 3

Go down

[BCU] Hạm SaigonMen - Page 3 Empty Re: [BCU] Hạm SaigonMen

Bài gửi  Gon Sat Jul 14, 2012 8:22 am

thôi thì mình nói luôn nhé.người có nick diễn đàn là 3kuilove nhân vật là AG sexyboy gì đó hem nhớ rõ lắm nói là cho bạn cái giáp PoP final.hôm đó nó có việc bận nên share acc cho cậu vào lấy rồi cậu lấy sạch đồ của nó trong đó có cả cây BS WoP.sau đó nó liên lạc gọi ĐT thì bạn ko bắt máy YH thì ko trả lời.Oke mình chỉ nghe vậy. Very Happy
Gon
Gon
Wing comander
Wing comander

Bài gửi  toikhongnho Sat Jul 14, 2012 8:32 am

u7hm. Hom đó mình có hỏi mua cái giáp. Nhưng nói chuyện 1 hồi thì bạn đó cho mình giáp và súng. Kêu muốn chuyển thì chuyển. Ku đó kiu chuẩn bị đi buôn ở Nga nên ko chơi. nên mình mới vào và chuyển đồ qua. Nếu mình xu đồ thì cái topic chuyển của mình đã bị réo. Đt thì tớ chưa cho ai ngoài hạm. Còn yahoo thì dạo này không on. Nhìu khi được cho đồ cũng khổ. Haiz.....
toikhongnho
toikhongnho
Wingman
Wingman

Bài gửi  Gon Sat Jul 14, 2012 8:35 am

toikhongnho đã viết:u7hm. Hom đó mình có hỏi mua cái giáp. Nhưng nói chuyện 1 hồi thì bạn đó cho mình giáp và súng. Kêu muốn chuyển thì chuyển. Ku đó kiu chuẩn bị đi buôn ở Nga nên ko chơi. nên mình mới vào và chuyển đồ qua. Nếu mình xu đồ thì cái topic chuyển của mình đã bị réo. Đt thì tớ chưa cho ai ngoài hạm. Còn yahoo thì dạo này không on. Nhìu khi được cho đồ cũng khổ. Haiz.....
tớ quên ko chụp đoạn YH mà nó chửi cậu lừa đão và liên lạc ko đc.để tối nay có gặp nó gạ cho nó chửii chụp hình lại cho Very Happy
Gon
Gon
Wing comander
Wing comander

Bài gửi  toikhongnho Sat Jul 14, 2012 8:38 am

uhm uhm. Do hôm đó chát yahoo thui. Nên chẳng ai chụp lại làm gì. Tên Boy ở bắc Giang này nguy hiểm quá. Gon xem chụp lại vài kiểu nhé. Còi chơi thế nào anh em trong hạm biết. Giờ nói qua nói lại chẳng được gì [BCU] Hạm SaigonMen - Page 3 3573983318
toikhongnho
toikhongnho
Wingman
Wingman

Bài gửi  KeDaoTau Sat Jul 14, 2012 11:05 am

toikhongnho đã viết:uhm uhm. Do hôm đó chát yahoo thui. Nên chẳng ai chụp lại làm gì. Tên Boy ở bắc Giang này nguy hiểm quá. Gon xem chụp lại vài kiểu nhé. Còi chơi thế nào anh em trong hạm biết. Giờ nói qua nói lại chẳng được gì [BCU] Hạm SaigonMen - Page 3 3573983318
Very Happy chỉ cần 1 phát MĐ là lấy lại đc đồ thôi!!! ^^ bằng chứng rõ ràng là MĐ giải quyết liền.....
KeDaoTau
KeDaoTau
Wingman
Wingman

Bài gửi  Gon Sat Jul 14, 2012 11:13 am

mình chỉ nghe nói từ 1 phía nên chỉ nói vậy thôi.và nó nói chỉ cho cái giáp thôi ngoài ra là bạn lột hết.
Gon
Gon
Wing comander
Wing comander

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

Trang 3 trong tổng số 3 trang Previous  1, 2, 3